Lịch thi đấu Bóng đá

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Fi88 nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Fi88 luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
27/06
28/06
29/06
30/06
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá J-League 1
14:00
Yokohama Marinos
?-?
Kashiwa Reysol
16:30
Avispa Fukuoka
?-?
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Kawasaki Frontale
?-?
Jubilo Iwata
12:00
Consadole Sapporo
?-?
Gamba Osaka
Lịch bóng đá Hàn Quốc
16:00
Jeonbuk Hyundai Motors
?-?
Daegu FC
17:00
Suwon City
?-?
Suwon Samsung Bluewings
18:00
FC Seoul
?-?
Incheon United
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
02:00
Seattle Sounders
?-?
FC Kansas City
04:00
DC United
?-?
Nashville
06:30
Toronto FC
?-?
Atlanta United
06:30
Montreal Impact
?-?
Charlotte FC
07:00
Houston Dynamo
?-?
Chicago Fire
07:00
Inter Miami
?-?
Minnesota United FC
08:00
Austin FC
?-?
FC Dallas
09:00
San Jose Earthquakes
?-?
LA Galaxy
09:00
Real Salt Lake
?-?
Columbus Crew
09:30
Portland Timbers
?-?
Colorado Rapids
Lịch bóng đá Trung Quốc
15:30
Cangzhou Mighty Lions
?-?
Beijing Guoan
18:30
Wuhan FC
?-?
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
?-?
Shandong Taishan
18:30
Tianjin Tigers
?-?
Meizhou Hakka
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
15:00
Botev Vratsa
?-?
Minyor Pernik
15:00
LKS Lodz
?-?
Stal Rzeszow
15:30
Humenne
?-?
Tatran Presov
15:30
Austria Lustenau
?-?
FC Wil 1900
15:30
FK Kosice
?-?
Slavoj Trebisov
15:30
Chindia Targoviste
?-?
CS Mioveni
15:45
Nagaworld FC
?-?
Boeung Ket Angkor
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
?-?
Svay Rieng FC
16:00
Skra Czestochowa
?-?
Korona Kielce
16:00
Synot Slovacko
?-?
Trencin
16:00
Paksi SE Honlapja
?-?
Bodajk FC Siofok
16:00
MTK Hungaria
?-?
Dabas-Gyon FC
16:00
Ruch Chorzow
?-?
Odra Opole
16:00
Arka Gdynia
?-?
Olimpia Elblag
16:00
Zaglebie Sosnowiec
?-?
Podbeskidzie Bielsko-Biala
16:00
Sparta Praha
?-?
Dukla Prague
16:00
Trinec
?-?
Dukla Banska Bystrica
16:00
LKS Nieciecza
?-?
Tatran LM
16:00
ASV 13 Vienna
?-?
First Wien 1894
16:00
Teplice
?-?
Usti nad Labem
16:00
GKS Katowice
?-?
Gornik Polkowice
16:00
MSK Zilina
?-?
MFK Karvina
16:00
Jagiellonia Bialystok
?-?
Warta Poznan
16:00
Lisen
?-?
MFK Skalica
16:30
Wisla Krakow
?-?
Stal Mielec
17:00
Chrobry Glogow
?-?
KP Calisia Kalisz
17:00
Widzew lodz
?-?
GKS Tychy
17:00
Gornik Leczna
?-?
Pogon Siedlce
17:00
Mlada Boleslav
?-?
Hradec Kralove
17:00
OKS Stomil Olsztyn
?-?
Radunia Stezyca
17:00
Slask Wroclaw II
?-?
GKS Jastrzebie
18:00
Hannover 96
?-?
MSV Duisburg
18:00
SC Verl
?-?
SC Paderborn 07
18:00
VSG Altglienicke
?-?
Hertha BSC Berlin Youth
18:00
Wuppertaler
?-?
VfL Bochum
18:30
Berliner AK 07
?-?
SV Tasmania Berlin
18:30
Holstein Kiel
?-?
St. Pauli
18:30
SK Prostejov
?-?
MFK Dubnica nad Vahom
19:00
FC Liefering
?-?
SK Vorwarts Steyr
19:00
Midtjylland
?-?
Odense BK
19:00
SV Meppen
?-?
Schalke 04 (Youth)
19:00
Brondby IF
?-?
Hvidovre IF
19:00
Cove Rangers
?-?
Dunfermline Athletic
19:00
Elgin City
?-?
fraserburgh
19:00
Dordrecht
?-?
Lierse
19:00
FV Illertissen
?-?
TSV Landsberg
19:00
VfR Garching
?-?
FC Pipinsried
19:00
Needham Market
?-?
Ipswich Town
19:00
Sparta Praha B
?-?
Chrudim
19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
?-?
TuS Koblenz
19:00
TSV 1860 Munchen
?-?
Karlsruher SC
19:00
Aarhus AGF
?-?
Aalborg
19:00
Sport Podbrezova
?-?
Brno
19:30
Rudersdal
?-?
Lyngby
20:00
PSV Eindhoven
?-?
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
The New Saints
?-?
Warrington Town AFC
20:00
Racing Union Luxemburg
?-?
Charleroi
20:00
Annan Athletic
?-?
Greenock Morton
20:00
SG Austria Klagenfurt
?-?
ZNK Osijek
20:00
BSG Wismut Gera
?-?
Zwickau
20:00
Berwick Rangers
?-?
Stenhousemuir
20:00
Brechin City
?-?
Arbroath
20:00
Kickers Offenbach
?-?
Wurzburger Kickers
20:30
Linfield FC
?-?
Newtown AFC
20:30
Club Brugge
?-?
Thes Sport
20:30
Thun
?-?
St. Gallen
20:30
Werder Bremen
?-?
Oldenburg
20:30
Kortrijk
?-?
Mechelen
21:00
FC Sion
?-?
Servette
21:00
Schweinfurt 05 FC
?-?
TSV Abtswind
21:00
Dunbar United
?-?
Raith Rovers
21:00
SV Bevern
?-?
Werder Bremen (Youth)
21:00
Cumbernauld Colts
?-?
Alloa Athletic
21:00
VfR Krefeld-Fischeln
?-?
SV Straelen
21:00
Swift Hesperange
?-?
Saarbrucken
21:00
Eendracht Termien
?-?
Racing Genk
21:00
Kaiserslautern
?-?
Lugano
21:00
St.Polten
?-?
Austria Wien
21:00
Ujpesti
?-?
STK Samorin
21:00
Bala Town F.C.
?-?
Cliftonville
21:00
Buckie Thistle FC
?-?
Aberdeen
21:00
Basel
?-?
Greuther Furth
21:00
Rheindorf Altach
?-?
Luzern
21:30
Neusiedl
?-?
Rapid Wien
21:30
Preuben Munster
?-?
Uerdingen KFC 05
22:00
FC Wiltz 71
?-?
Seraing United
22:00
Vasas
?-?
Varda SE
22:00
Levski Sofia
?-?
Academy Pandev
22:00
Resovia Rzeszow
?-?
Michalovce
22:00
LASK Linz
?-?
Cracovia Krakow
22:00
ASK Voitsberg
?-?
Sturm Graz
22:00
Pardubice
?-?
Vysocina jihlava
22:00
Ludogorets Razgrad
?-?
Ferencvarosi TC
22:00
FC Botosani
?-?
Qarabag
22:30
TUS Heiligenkreuz
?-?
TSV Hartberg
22:30
FK Shkupi
?-?
Hermannstadt
22:30
Galanta
?-?
Zlate Moravce
22:59
Pirin Blagoevgrad
?-?
Spartak Varna
22:59
Fortuna Dusseldorf
?-?
Olympiakos Piraeus
22:59
FK Spartak Zlatibor Voda
?-?
Mladost Novi Sad
22:59
Maribor
?-?
FK Tuzla City
22:59
FK Vozdovac Beograd
?-?
Habitpharm Javor
22:59
Peterhead
?-?
Inverurie Loco Works
22:59
Sparta Petegem
?-?
Zulte-Waregem
22:59
Radomlje
?-?
Radnicki Nis
23:30
Djoliba
?-?
AS Real
00:00
Aarau
?-?
Kriens
00:00
NK Olimpija Ljubljana
?-?
Cukaricki Stankom
00:00
FK Sochi
?-?
Zenit St. Petersburg
02:00
CF Atlante
?-?
AD Grecia
Lịch bóng đá Hạng nhất Việt Nam
17:00
Quảng Nam FC
?-?
Cần Thơ
17:00
Khatoco Khanh Hoa
?-?
Đồng Tâm Long An
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
?-?
Phú Thọ
Lịch bóng đá Brazil
07:30
Internacional RS
?-?
Coritiba PR
02:30
Atletico Paranaense
?-?
Bragantino
05:00
Flamengo
?-?
America MG
05:00
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Santos
07:00
Atletico Mineiro
?-?
Fortaleza
Lịch bóng đá Argentina
07:30
Boca Juniors
?-?
Union Santa Fe
01:30
Talleres Cordoba
?-?
Central Cordoba SDE
01:30
Defensa Y Justicia
?-?
Velez Sarsfield
04:00
Colon de Santa Fe
?-?
CA Huracan
04:00
Estudiantes La Plata
?-?
Newells Old Boys
06:30
River Plate
?-?
Lanus
Lịch bóng đá Belarus
19:00
FK Isloch Minsk
?-?
FC Gomel
20:00
Arsenal Dzyarzhynsk
?-?
Slavia Mozyr
20:00
Dinamo Brest
?-?
Dinamo Minsk
20:00
Energetik-BGU Minsk
?-?
Dnepr Mogilev
21:00
Slutsksakhar Slutsk
?-?
FK Vitebsk
22:59
Shakhter Soligorsk
?-?
FC Torpedo Zhodino
01:00
Neman Grodno
?-?
BATE Borisov
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Jorge Wilstermann
?-?
Atletico Palmaflor Vinto
04:15
Real Tomayapo
?-?
Royal Pari FC
06:30
Oriente Petrolero
?-?
The Strongest
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Haugesund
?-?
Viking
22:59
Rosenborg
?-?
Kristiansund BK
Lịch bóng đá Georgia
22:59
FC Saburtalo Tbilisi
?-?
Samgurali Tskh
22:59
Dinamo Batumi
?-?
FC Sioni Bolnisi
00:00
Dinamo Tbilisi
?-?
Torpedo Kutaisi
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
14:00
Vegalta Sendai
?-?
Montedio Yamagata
16:00
Mito Hollyhock
?-?
Fagiano Okayama
17:00
Roasso Kumamoto
?-?
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Blaublitz Akita
12:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Tokyo Verdy
Lịch bóng đá Peru
03:30
Sporting Cristal
?-?
Alianza Atletico Sullana
Lịch bóng đá Paraguay
03:00
FC Nacional Asuncion
?-?
Guarani CA
04:00
General Caballero
?-?
resistencia SC
06:15
Libertad
?-?
Cerro Porteno
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
16:00
Chungnam Asan
?-?
Ansan Greeners FC
18:00
FC Anyang
?-?
Seoul E-Land FC
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Deportivo Tachira
?-?
Mineros de Guayana
06:15
Caracas FC
?-?
Zulia FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
09:05
Mineros de Zacatecas
?-?
Celaya FC
09:05
Leones Negros
?-?
Alebrijes de Oaxaca
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
05:00
Falkenberg
?-?
Angelholms FF
Lịch bóng đá Singapore
16:30
Young Lions
?-?
Balestier Khalsa FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
20:00
Magni
?-?
Reynir Sandgerdi
21:00
Throttur Reykjavik
?-?
Fjardabyggd Leiknir
22:59
KF Fjallabyggdar
?-?
Vikingur Olafsvik
Lịch bóng đá Tajikistan
19:30
FK Eskhata
?-?
FC Istaravshan
19:30
Faizkand
?-?
Ravshan Kulob
Lịch bóng đá Uruguay
20:00
Centro Atletico Fenix
?-?
Deportivo Maldonado
01:00
Danubio FC
?-?
Nacional Montevideo
03:30
Defensor Sporting Montevideo
?-?
Cerro Largo
Lịch bóng đá Malaysia
19:15
Negeri Sembilan
?-?
Pahang
20:00
Melaka
?-?
Sarawak United
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Chungju Citizen
?-?
Jinju Citizen
12:00
Gangwon II
?-?
Seoul United
12:00
Daegu FC II
?-?
Jeonbuk Hyundai Motors II)
12:00
Pyeongtaek Citizen
?-?
Chuncheon Citizen
12:00
Geoje Citizen
?-?
Goyang FC
12:00
Jeonju Citizen FC
?-?
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Dangjin Citizen
?-?
Ulsan Citizens
15:00
Pocheon FC
?-?
Paju Citizen FC
17:00
Cheongju Jikji
?-?
Siheung City
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
14:00
Virginia United SC (w)
?-?
The Gap NPL (w)
14:00
Dare southwest Queensland (w)
?-?
Brisbane City (w)
15:15
Peninsula Power (w)
?-?
Mitchelton (w)
16:00
Queensland Lions(w)
?-?
Moreton Bay United (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
20:00
Akzhayik Oral
?-?
Ordabasy
22:00
FK Aksu
?-?
FC Shakhtyor Karagandy
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
04:00
Pacific FC
?-?
HFX Wanderers FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
07:35
CTX Hornets (W)
?-?
San Antonio Runners (W)
08:00
Utah Surf (W)
?-?
La Roca FC (W)
08:00
Calgary Foothills (w)
?-?
Santa Clarita Football Team (w)
08:20
Indios Denver (w)
?-?
Colorado Pride (w)
08:30
St Albert Impact FC (W)
?-?
FC Arizona (w)
09:00
FC Tucson (w)
?-?
Atomic City FC (W)
09:00
San Ramon (w)
?-?
Academica SC (W)
22:30
Florida Krush (w)
?-?
Club Florida (w)
01:00
New Jersey Copa (w)
?-?
Coppermine United (W)
02:00
Lady Victory FC (W)
?-?
Cincinnati Sirens (w)
03:00
KC Courage (w)
?-?
FC Wichita (w)
05:30
LA Premier (w)
?-?
Miss Kick FC (W)
07:00
Oklahoma City (w)
?-?
DKSC Badtop (W)
08:00
Pleasanton Rage (w)
?-?
Fresno freeze (w)
09:00
El Paso Surf (W)
?-?
Phoenix Del Sol (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
12:00
Adelaide United FC (Youth)
?-?
Croydon Kings
12:30
Adelaide Comets FC
?-?
Adelaide Panthers
12:30
Cumberland United FC
?-?
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
?-?
Adelaide Olympic
14:30
Adelaide City FC
?-?
Metrostars SC
17:15
Croydon Kings
?-?
Adelaide United FC (Youth)
Lịch bóng đá U20 Australia
12:00
Armadale SC U20
?-?
Pires U20
12:00
Gwelup Croatia U20
?-?
Sorrento F.C. U20
12:00
Bayswater U20
?-?
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
?-?
Perth RedStar FC U20
14:00
Stirling Macedonia U20
?-?
Balcatta U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
08:05
Colorado Springs Switchbacks FC
?-?
San Antonio
09:30
Las Vegas Lights
?-?
Phoenix Rising FC
00:00
Hartford Athletic
?-?
Louisville City FC
06:00
Miami FC
?-?
Los Angeles Galaxy II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
Tampa Bay Rowdies
07:00
Orange County Blues FC
?-?
Loudoun United
07:30
Tulsa Roughneck
?-?
Charleston Battery
07:30
Memphis 901
?-?
Detroit City
08:00
New Mexico United
?-?
Birmingham Legion
08:30
El Paso Locomotive FC
?-?
New York Red Bulls B
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Sacramento Republic FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Atlanta United FC II
09:00
San Diego loyalty
?-?
Indy Eleven
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
21:00
Vikingur Reykjavik (w)
?-?
Fjardab Hottur Leiknir (w)
Lịch bóng đá VCK U19 Châu Âu
01:00
U19 Áo
?-?
Serbia U19
01:00
Israel U19
?-?
U19 Anh
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Murdoch Uni Melville
?-?
Forrestfield United
14:00
Quinns FC
?-?
Dianella White Eagles
14:00
Fremantle City
?-?
Mandurah City
14:00
Rocking ham City
?-?
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
?-?
Joondalup United
14:00
Subiaco AFC
?-?
Olympic Kingsway SC
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
12:30
Modbury Jets
?-?
Adelaide Raiders SC
12:30
Adelaide Blue Eagles
?-?
Para Hills Knlghts SC
12:30
Poet Adelarde Pirates
?-?
West Adelaide SC
12:30
Adelaide University SC
?-?
Eastern United
12:30
Fulham United FC
?-?
Playford City Patriots
12:30
Adelaide Hills
?-?
Adelaide Victory
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
14:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
?-?
Sydney FC (Youth)
15:00
Wollongong Wolves
?-?
Manly United
16:00
Marconi Stallions
?-?
Ted Reiter Mountain City Rovers
12:00
Blacktown City Demons
?-?
Northbridge Bulls
Lịch bóng đá U20 NSW
13:00
Marconi Stallions U20
?-?
Mt Druitt Town Rangers U20
13:00
Wollongong Wolves U20
?-?
Manly United U20
16:30
APIA Leichhardt Tigers U20
?-?
Sydney FC U20
10:00
Blacktown City FC U20
?-?
Northbridge FC Bulls U20
10:45
Sydney Olympic U20
?-?
Sutherland Sharks U20
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
00:00
Comunicaciones BsAs
?-?
Defensores Unidos
01:30
Canuelas FC
?-?
Talleres Rem de Escalada
01:30
CA Fenix Pilar
?-?
Sportivo Dock Sud
01:30
Ituzaingo
?-?
UAI Urquiza
01:30
CA San Miguel
?-?
Deportivo Armenio
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
Brunswick City
?-?
Pascoe Vale SC
12:00
Langwarrin
?-?
FC Bulleen Lions
12:00
Manningham United Blues
?-?
Werribee City
13:00
Goulburn Valley Suns
?-?
North Geelong Warriors
Lịch bóng đá Australia Darwin
13:00
Hellenic AC
?-?
Darwin Hearts
17:00
Casuarina FC
?-?
Mindil Aces
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
21:00
Vestri
?-?
Grindavik
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
08:10
SC Brave Lions
?-?
Crossfire Redmond
05:00
Miami Dutch Lions FC
?-?
Central Florida Panthers
05:30
Frederick
?-?
First State FC
06:00
Portland Spada
?-?
Las Vegas Legends
06:00
Tallahassee SC
?-?
AFC Mobile
06:00
Greenville Triumph
?-?
Northern Colorado
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
FC Tucson
06:30
Tormenta FC
?-?
Omaha
09:30
Central Valley Fuego
?-?
North Carolina
Lịch bóng đá Australian cloth
15:00
Mount Gravatt Hawks
?-?
Newmarket SFC
15:00
Bayside United FC
?-?
University of Queensland
15:00
The Lakes
?-?
Western Spirit
16:00
Toowong
?-?
Acacia Ridge
Lịch bóng đá Cup WD1
16:00
Murdoch University Melville FC (w)
?-?
Perth RedStar (W)
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Armadale SC
?-?
Perth SC
14:00
Bayswater City
?-?
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
?-?
Perth Glory (Youth)
14:00
Willip
?-?
Sorrento F.C.
14:00
Inglewood United
?-?
Perth RedStar
16:00
Stirling Macedonia
?-?
Balcatta FC
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
20:00
XV de Piracicaba (Youth)
?-?
Capivariano FC SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
?-?
Penapolense (Youth)
01:00
Comercial Tiete SP Youth
?-?
Independente SP Youth
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
?-?
Dnepr Mogilev Reserves
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Cooma Tigers
?-?
West Canberra Wanderers
12:00
Belconnen United
?-?
Canberra Olympic
12:00
OConnor Knights
?-?
Monaro Panthers
12:00
Canberra FC
?-?
Gungahlin United
Lịch bóng đá USA USL League Two
09:00
Marin FC Legends
?-?
Davis Legacy SC
09:00
Ballard Football Club
?-?
OVF Alliance
09:00
Capital City FC
?-?
Oly Town FC
04:00
New Jersey Copa
?-?
Long Island Rough Riders
04:30
South Bend Lions
?-?
AFC Cleveland
05:00
Bostong
?-?
Blackwatch Rush
05:30
West Mass Pioneers
?-?
Vermont Green
06:00
The Villages
?-?
Tampa Bay Rowdies B
06:00
Caledonia SC
?-?
Florida U23
06:00
Cardinals FC
?-?
Christos FC
06:00
Philadelphia Lone Star
?-?
FC Lehigh Valley United
06:00
Kings Hammer FC
?-?
Fort Wayne FC
06:00
Minneapolis City SC
?-?
Peoria City
06:00
NONA FC
?-?
Florida Elite
06:30
Flint City Bucks
?-?
Lansing City
06:30
Knoxville troops
?-?
Tennessee SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
?-?
Dalton Red Wolves SC
06:30
Westchester Flames
?-?
FA Euro
07:00
Louisiana Krewe FC
?-?
MississippiBrilla
07:00
Des Moines Menace
?-?
FC Manitoba
07:00
Texas United
?-?
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
?-?
Little Rock Street
07:30
Colorado ISA
?-?
Park City Red Wolves
09:00
Ventura County Fusion
?-?
Central Valley Fuego II
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
15:30
Mounties Wanderers
?-?
SD Raiders FC
16:00
St George City FA
?-?
St George Saints
16:00
Blacktown Spartans
?-?
Hills Brumbies
16:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Spirit FC
16:00
Northern Tigers
?-?
Western Sydney Wanderers AM
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
?-?
Hake Ya Dong in Sydney City
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
19:00
Ariana
?-?
FC Rosengard
Lịch bóng đá Jordan
22:00
AL-Sareeh
?-?
AL Salt
00:30
Maan
?-?
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Faisaly
?-?
Al Wihdat Amman
Lịch bóng đá Cúp Chile
23:30
Deportes La Serena
?-?
Universidad de Concepcion
02:00
Barnechea
?-?
Cobresal
02:00
Everton CD
?-?
CD Magallanes
02:00
Deportes Ovalle
?-?
Union Espanola
02:00
Independiente de Cauquenes
?-?
Nublense
04:30
Univ Catolica
?-?
Union San Felipe
07:00
O.Higgins
?-?
Fernandez Vial
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
15:00
Sunshine Coast FC
?-?
Magpies Crusaders
15:00
Southside Eagles
?-?
Caboolture FC
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
21:00
FC Metalurgi Rustavi
?-?
WIT Georgia Tbilisi
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
Martin Ledesma
?-?
Guarani de Trinidad
21:00
2 de Mayo PJC
?-?
Sol de America Pastoreo
03:00
Sportivo Trinidense
?-?
Atletico Colegiales
03:00
Independiente Luque
?-?
Club Fernando de la Mora
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
21:00
Criciuma
?-?
Vila Nova
02:00
Bahia
?-?
Gremio Novorizontin
04:30
Sport Club Recife PE
?-?
Brusque FC
Lịch bóng đá Đài Loan nữ
15:00
Taichung Blue Whale (w)
?-?
Inter Taoyuan FC (w)
15:00
Hang Yuan FC (w)
?-?
Taipei Xiongzan (w)
15:00
Hualien (w)
?-?
Kaohsiung Sunny Bank (w)
Lịch bóng đá U16 Tây Á
22:00
Yemen U16
?-?
Oman U16
01:00
Jordan U16
?-?
Iraq U16
Lịch bóng đá Cúp QG Latvia
22:00
Salaspils
?-?
Augsdaugava
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
22:59
HB Torshavn
?-?
KI Klaksvik
22:59
NSI Runavik
?-?
Vikingur Gotu
Lịch bóng đá Hạng 1 Kazakhstan
17:00
Tarlan
?-?
Astana B
18:00
Okzhetpes
?-?
FK Igilik
19:00
Lashyn Karatau
?-?
Bulat Temirtau
19:00
Ekibastuzets
?-?
Yassy Turkistan
19:00
Kairat Academy
?-?
Kaisar Kyzylorda
20:30
Baikonur
?-?
Akademiya Ontustik
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
11:00
Run Mel Aomori
?-?
Kochi United
11:00
Honda Lock SC
?-?
FC Tiamo Hirakata
13:00
Yokogawa Musashino
?-?
Honda FC
11:00
Mio Biwako Shiga
?-?
Osaka FC
11:00
Maruyasu Industries
?-?
Veertien Kuwana
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
19:00
Tallinna FC Levadia B
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương
10:00
ABM Galaxy
?-?
Rue Rue FC
11:00
Central Coast
?-?
Solomon Warriors FC
Lịch bóng đá hạng Nhất Trung Quốc
15:00
Qingdao Youth Island
?-?
Zibo Cuju F.C.
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
18:00
Strommen
?-?
Staal Jorpeland
21:00
Gjovik Lyn
?-?
Baerum SK
21:00
Frigg
?-?
Eidsvold Turn
21:00
Orn-Horten
?-?
FK Arendal
Lịch bóng đá D4 Brazil
01:00
Caxias RS
?-?
Sao Luiz(RS)
01:00
Real Noroeste
?-?
Inter de Limeira
01:00
Portuguesa RJ
?-?
Parana PR
01:00
Santo Andre
?-?
Cianorte PR
01:30
Castanhal PA
?-?
4 de Julho
02:00
Tocantinopolis
?-?
Juventude MA
02:00
Gremio Anapolis
?-?
Costa Rica MS
02:00
Caldense MG
?-?
Pouso Alegre
02:00
Amazonas FC
?-?
Porto Velho/RO
03:00
Ferroviario CE
?-?
Nova Venecia FC
Lịch bóng đá Central Premier League
09:30
Wellington United
?-?
Wellington Olympic
10:00
North Wellington AFC
?-?
Napier City Rovers
10:00
Petone FC
?-?
Wellington Phoenix Reserve
09:00
Havelock North Wanderers
?-?
Waterside Karori
Lịch bóng đá Trẻ Brazil
20:00
Ceara (Youth)
?-?
Sao Paulo (Youth)
21:00
Palmeiras (Youth)
?-?
Fortaleza (Youth)
23:45
CR Flamengo (RJ) (Youth)
?-?
Botafogo RJ (Youth)
01:00
Chapecoense (Youth)
?-?
Gremio (Youth)
01:00
Internacional RS U20
?-?
Atletico Paranaense (Youth)
01:00
Atletico Mineiro Youth
?-?
Cruzeiro (Youth)
Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD
13:00
Peninsula Power
?-?
Sunshine Coast Wanderers FC
14:30
Brisbane City
?-?
Brisbane Olympic United FC
15:30
Logan Lightning
?-?
Brisbane Roar (Youth)
15:30
Moreton Bay United
?-?
Gold Coast United
12:00
Gold Coast Knights
?-?
Queensland Lions SC
Lịch bóng đá Hạng B Peru
05:00
Deportivo Llacuabamba
?-?
CD Coopsol
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
22:00
Norway (w)
?-?
New Zealand nữ
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
17:00
Sandvikens
?-?
Nordstrand
17:30
froya
?-?
Grei
18:00
Raufoss IL B
?-?
Spjelkavik
19:00
Ready
?-?
Oppsal
19:00
Floro
?-?
FF Lillehammer
19:00
Brodd
?-?
Djerv 1919
19:00
Pors Grenland
?-?
IL Express
19:00
Uraedd FK
?-?
Sprint-Jeloy
19:00
Steinkjer FK
?-?
Kolstad
19:00
Funnefoss/Vormsund
?-?
Bossekop
19:00
Rana FK
?-?
Strindheim IL
20:00
Bremnes IL
?-?
Vidar
20:00
Fana
?-?
Lysekloster
20:00
Mandalskameratene
?-?
Follo
20:00
Aalesund FK B
?-?
Elverum
20:00
Brann 2
?-?
Akra
21:00
Shas B Team card product
?-?
Fyllingsdalen
21:00
Toten
?-?
Brumunddal
21:00
Orkla
?-?
Melhus
21:00
Mjolner
?-?
Skjervoy
21:00
Senja
?-?
Skjetten Fotball
23:15
Bodo Glimt 2
?-?
Tiller
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
09:05
Vancouver Whitecaps Reserve
?-?
San Jose Earthquakes Reserve
00:00
Cincinnati II
?-?
Orlando City B
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Liniers
?-?
Deportivo Espanol
01:30
Puerto Nuevo
?-?
General Lamadrid
01:30
Victoriano Arenas
?-?
El Porvenir
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
00:10
Deportivo Moron
?-?
Gimnasia Jujuy
02:10
Alvarado Mar del Plata
?-?
Belgrano
04:10
Temperley
?-?
Flandria
Lịch bóng đá Tasmania
11:30
Glenorchy Knights FC
?-?
Hobart Zebras
13:00
Olympia Warriors
?-?
Riverside Olympic
13:30
Launceston City
?-?
Devonport City
Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
12:00
Erchim
?-?
SP Falcons
15:00
Ulaanbaatar City
?-?
Deren FC
12:00
Khangarid Klub
?-?
Athletic 220 FC
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00
Argentino de Rosario
?-?
Centro Espanol
03:00
Central Ballester
?-?
Yupanqui
03:00
Defensores de Cambaceres
?-?
Deportivo Paraguayo
03:00
CA Lugano
?-?
Mercedes
03:00
Sportivo Barracas
?-?
Deportivo Muniz
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
12:00
Avondale FC
?-?
Eastern Lions SC
13:45
Dandenong City SC
?-?
Dandenong Thunder
14:30
Port Melbourne
?-?
Oakleigh Cannons
15:00
Altona Magic
?-?
Heidelberg United
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
15:15
Brisbane Wolves
?-?
Surfers Paradise
16:15
Virginia United
?-?
Albany Creek
16:30
Grange Thistle SC
?-?
Magic United TFA
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
15:00
Yokohama SCC
?-?
Fujieda MYFC
16:00
Kataller Toyama
?-?
AC Nagano Parceiro
16:30
Gainare Tottori
?-?
SC Sagamihara
17:00
Ehime FC
?-?
Kagoshima United
12:00
Vanraure Hachinohe FC
?-?
Fukushima United FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
09:15
Avondale FC U21
?-?
Eastern Lions U21
10:15
South Melbourne U21
?-?
Green Gully Cavaliers U21
11:30
Dandenong City U21
?-?
Dandenong Thunder U21
12:00
Melbourne Knights U21
?-?
St. Albans Saints U21
13:00
Altona Magic U21
?-?
Heidelberg United U21
16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
?-?
Oakleigh Cannons U21
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
21:00
FK Panevezys
?-?
Siauliai
22:59
FK Riteriai
?-?
Hegelmann Litauen
Lịch bóng đá Bangladesh
16:00
Mohammedan Dhaka
?-?
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
?-?
Sheikh Russel KC
17:00
Mohammedan Dhaka
?-?
Sheikh Jamal
Lịch bóng đá Marốc
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
?-?
Club Salmi
00:00
Olympique de Safi
?-?
IRT Itihad de Tanger
02:30
Hassania Agadir
?-?
Raja Casablanca Atlhletic
02:30
Wydad Casablanca
?-?
DHJ Difaa Hassani Jadidi
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
12:00
Calder United SC (w)
?-?
South Melbourne (w)
12:30
Bayside United (w)
?-?
Alamein (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
19:15
Kuching FA
?-?
PDRM
20:00
Kelantan United
?-?
Perak
20:00
UiTM FC
?-?
Terengganu B
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
01:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
?-?
Ypiranga(RS)
03:00
ABC RN
?-?
Confianca SE
04:00
Botafogo PB
?-?
Mirassol
05:00
Altos/PI
?-?
Vitoria BA
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
19:30
GVVV Veenendaal
?-?
Kozakken Boys
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:00
Charleston City Blues
?-?
Cooks Hill United
11:00
Edgeworth Eagles FC
?-?
Broadmeadow Magic
11:00
Lake Macquarie
?-?
Hamilton Olympic
11:00
Valentine
?-?
Maitland
11:30
Weston Workers FC
?-?
Adamstown Rosebuds FC
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:30
Belconnen United U23
?-?
Canberra Olympic U23
09:45
OConnor Knights U23
?-?
Monaro Panthers U23
09:45
Cooma Tigers U23
?-?
West Canberra Wanderers FC U23
09:45
Canberra Croatia FC U23
?-?
Gungahlin Utd U23
Lịch bóng đá Cúp Tổng thống Indonesia
16:00
Barito Putera
?-?
Madura United
20:30
Persija Jakarta
?-?
Borneo FC

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang baucua.club

Fi88 là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Fi88 đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Fi88 bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Fi88 phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Fi88 cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Fi88 còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, Fi88 luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập Fi88 để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên Fi88 luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác Fi88 cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay Fi88 để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của Fi88.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy Fi88 cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Kết luận

Fi88 là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng Fi88 là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn.